Đặc điểm nổi bật
- Smart Tivi Neo QLED với kích thước lớn 85 inch mang đến trải nghiệm giải trí đắm chìm, lý tưởng cho không gian rộng như phòng khách và phòng ngủ lớn.
- Bộ xử lý AI NQ4 ứng dụng trí tuệ nhân tạo để phân tích và tối ưu nội dung theo thời gian thực, mang đến hình ảnh và âm thanh liền mạch, tự nhiên và giàu cảm xúc hơn.
- Độ phân giải 4K (Ultra HD) cùng công nghệ 4K AI Upscaling giúp cải thiện chất lượng hiển thị, nâng cấp nội dung đầu vào lên gần chuẩn 4K, cho hình ảnh sắc nét, mượt mà và đậm chất điện ảnh.
- Color Booster Pro mang đến dải màu sống động nhờ AI, kết hợp Neo Quantum HDR+ cho hình ảnh rực rỡ và giàu chiều sâu.
- OTS Lite tạo hiệu ứng âm thanh 3D chân thực, bao phủ không gian, đồng thời AI Sound Controller giúp tối ưu chất âm theo nội dung hiển thị.
- SmartThings hỗ trợ kết nối và quản lý thiết bị thông minh trong nhà, cho phép điều khiển qua điện thoại, theo dõi thú cưng, mở ra kho giải đa dạng và tiện nghi.
Smart AI Tivi Neo QLED Samsung QA85QN70HAKXXV thiết kế AirSlim mỏng gọn, hiển thị rõ ràng
Bộ xử lý AI NQ4 2.0 nâng cấp hình ảnh chuẩn 4K
Vision AI Companion hỗ trợ tìm kiếm và điều khiển tiện lợi
Sản phẩm tích hợp Vision AI Companion kết hợp trợ lý Bixby giúp nâng cao khả năng tương tác. Nhờ AI hỗ trợ hội thoại, việc tìm kiếm nội dung trở nên nhanh chóng và thuận tiện hơn. Khi sử dụng hằng ngày, thao tác điều khiển được thực hiện dễ dàng.


AI Football Mode tối ưu trải nghiệm xem thể thao
Color Booster Pro tăng cường màu sắc rõ ràng hơn


4K AI Upscaling nâng cấp nội dung lên độ phân giải cao hơn
Object Tracking Sound Lite với Dolby Atmos tái tạo âm thanh đa chiều


Active Voice Amplifier Pro tăng độ rõ hội thoại
Sản phẩm tích hợp Active Voice Amplifier Pro giúp điều chỉnh âm lượng hội thoại theo môi trường và nội dung. Nhờ khả năng này, lời thoại được thể hiện rõ hơn trong các cảnh có nhiều âm thanh nền. Khi xem phim hoặc chương trình truyền hình, nội dung thoại trở nên dễ nghe hơn.
Adaptive Sound Pro tối ưu âm thanh theo nội dung

Tận hưởng điện ảnh trọn vẹn trên Smart tivi
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Neo QLED Samsung Vision AI 4K 85 inch QA85QN70HAKXXV
| Model: | QA85QN70HAKXXV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Loại Tivi: | Smart AI Tivi Neo QLED |
| Kích thước màn hình: | 85 inch |
| Độ phân giải: | 4K |
| Tần số quét: | 50Hz, DLG nâng cấp đến 120 Hz |
| Bộ vi xử lí: | AI NQ4 2.0 |
| Smart Tivi: | Có |
| HDR: | NQ HDR |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Real Depth Enhancer, Auto HDR Remastering, Supreme UHD Dimming, Wide Viewing Angle, EyeComfort Mode, Color Booster Pro, AI Generative Wallpaper, 4K AI Upscaling |
| Công nghệ âm thanh: | Object Tracking Sound với Dolby Atmos (OTS Lite), Active Voice Amplifier Pro, Adaptive Sound Pro, Q-symphony, Far field voice |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2CH |
| Cổng WiFi: | Wi-Fi 6 |
| Cổng HDMI: | 4 Cổng |
| Cổng USB: | 2 cổng USB A |
| Chia sẻ thông minh: | Bluetooth 5.3 |
| Hệ điều hành – Giao diện: | Tizen |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Trợ lý Vision AI Companion (VAC): Nâng cấp trải nghiệm giải trí bằng AI, thông qua các cuộc hội thoại với Bixby, cho phép người dùng dễ dàng tìm kiếm thông tin liền mạch |
| Kích thước có chân đế: | Rộng 1900.9 mm – Cao 1141.9 mm – Sâu 365.6 mm |
| Kích thước không chân đế: | Rộng 1900.9 mm – Cao 1086.1 mm – Sâu 26.9 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 41.4 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 40.5 kg |



















