Đặc điểm nổi bật
- Smart Tivi Neo QLED sở hữu màn hình lớn 75 inch với phong cách thiết kế AirSlim siêu mỏng cho trải nghiệm xem đắm chìm, thích hợp bố trí trong phòng khách hoặc phòng có diện tích lớn.
- Bộ xử lý AI NQ4 mang đến chất lượng hiển thị sắc nét cùng âm thanh hài hòa, giúp trải nghiệm xem phim, thể thao hay chơi game thêm cuốn hút.
- Độ phân giải 4K (Ultra HD) kết hợp 4K AI Upscaling tái tạo nội dung với độ nét cao hơn, hạn chế tình trạng hình ảnh bị mờ hoặc thiếu chi tiết.
- Color Booster Pro kết hợp Quantum Dot tái hiện dải màu rộng cùng sắc độ rõ ràng, giúp khung hình rực rỡ và hài hòa hơn.
- Công nghệ Active Voice Amplifier Pro hỗ trợ làm rõ giọng nói khi có tiếng ồn, trong khi Adaptive Sound+ tinh chỉnh âm thanh phù hợp với từng cảnh phim, chương trình hay trận đấu.
- Với SmartThings, người dùng có thể khám phá trải nghiệm AI tiện nghi cùng khả năng kết nối thông minh ngay tại nhà.
Smart AI Tivi Neo QLED Samsung QA75QN70HAKXXV thiết kế AirSlim mỏng gọn, hiển thị rõ ràng

Bộ xử lý AI NQ4 2.0 nâng cấp hình ảnh chuẩn 4K

Vision AI Companion hỗ trợ tìm kiếm và điều khiển tiện lợi
Sản phẩm tích hợp Vision AI Companion kết hợp trợ lý Bixby giúp nâng cao khả năng tương tác. Nhờ AI hỗ trợ hội thoại, việc tìm kiếm nội dung trở nên nhanh chóng và thuận tiện hơn. Khi sử dụng hằng ngày, thao tác điều khiển được thực hiện dễ dàng.


AI Football Mode tối ưu trải nghiệm xem thể thao
Color Booster Pro tăng cường màu sắc rõ ràng hơn


4K AI Upscaling nâng cấp nội dung lên độ phân giải cao hơn
Object Tracking Sound Lite với Dolby Atmos tái tạo âm thanh đa chiều


Active Voice Amplifier Pro tăng độ rõ hội thoại
Sản phẩm tích hợp Active Voice Amplifier Pro giúp điều chỉnh âm lượng hội thoại theo môi trường và nội dung. Nhờ khả năng này, lời thoại được thể hiện rõ hơn trong các cảnh có nhiều âm thanh nền. Khi xem phim hoặc chương trình truyền hình, nội dung thoại trở nên dễ nghe hơn.
Adaptive Sound Pro tối ưu âm thanh theo nội dung

Tận hưởng điện ảnh trọn vẹn trên Smart tivi
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Neo QLED Samsung Vision AI 4K 75 inch QA75QN70HAKXXV
| Model: | QA75QN70HAKXXV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Loại Tivi: | Smart AI Tivi Neo QLED |
| Kích thước màn hình: | 75 inch |
| Độ phân giải: | 4K |
| Tần số quét: | 50Hz, DLG nâng cấp đến 120 Hz |
| Bộ vi xử lí: | AI NQ4 2.0 |
| Smart Tivi: | Có |
| HDR: | NQ HDR |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Real Depth Enhancer, Auto HDR Remastering, Supreme UHD Dimming, Wide Viewing Angle, EyeComfort Mode, Color Booster Pro, AI Generative Wallpaper, 4K AI Upscaling |
| Công nghệ âm thanh: | Object Tracking Sound với Dolby Atmos (OTS Lite), Active Voice Amplifier Pro, Adaptive Sound Pro, Q-symphony, Far field voice |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2CH |
| Cổng WiFi: | Wi-Fi 6 |
| Cổng HDMI: | 4 Cổng |
| Cổng USB: | 2 cổng USB A |
| Chia sẻ thông minh: | Bluetooth 5.3 |
| Hệ điều hành – Giao diện: | Tizen |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Trợ lý Vision AI Companion (VAC): Nâng cấp trải nghiệm giải trí bằng AI, thông qua các cuộc hội thoại với Bixby, cho phép người dùng dễ dàng tìm kiếm thông tin liền mạch |
| Kích thước có chân đế: | Rộng 1676.7 mm – Cao 1017.5 mm – Sâu 327.7 mm |
| Kích thước không chân đế: | Rộng 1676.7 mm – Cao 960.3 mm – Sâu 26.6 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 29.8 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 29.2 kg |



















