Đặc điểm nổi bật
- Smart Tivi Neo QLED kích thước 65 inch nổi bật với thiết kế viền mỏng cho góc nhìn rộng rãi hơn, đáp ứng tốt nhu cầu giải trí cho phòng khách hoặc phòng ngủ có diện tích vừa.
- Bộ xử lý AI NQ4 thế hệ 2 giúp tivi phân tích nội dung và tự động tối ưu hình ảnh cùng âm thanh theo từng chương trình, mang đến trải nghiệm nghe nhìn chân thực.
- 4K AI Upscaling giúp “nâng cấp” chất lượng hình ảnh lên gần 4K, kết hợp Neo Quantum HDR+ cho màu sắc và độ sáng hài hòa, tự nhiên hơn khi xem.
- Công nghệ Adaptive Sound+ tự động tối ưu âm thanh theo từng nội dung, kết hợp Active Voice Amplifier Pro giúp làm rõ lời thoại khi có tiếng ồn.
- Kết nối SmartThings hỗ trợ tìm kiếm YouTube bằng giọng nói tiếng Việt, điều khiển tivi qua điện thoại và cho phép điều khiển các thiết bị trong nhà như tủ lạnh, máy lạnh hay robot hút bụi dễ dàng.
Smart AI Tivi Neo QLED Samsung QA65QN70HAKXXV thiết kế AirSlim mỏng gọn, hiển thị rõ ràng

Bộ xử lý AI NQ4 2.0 nâng cấp hình ảnh chuẩn 4K

Vision AI Companion hỗ trợ tìm kiếm và điều khiển tiện lợi
Sản phẩm tích hợp Vision AI Companion kết hợp trợ lý Bixby giúp nâng cao khả năng tương tác. Nhờ AI hỗ trợ hội thoại, việc tìm kiếm nội dung trở nên nhanh chóng và thuận tiện hơn. Khi sử dụng hằng ngày, thao tác điều khiển được thực hiện dễ dàng.


AI Football Mode tối ưu trải nghiệm xem thể thao
Color Booster Pro tăng cường màu sắc rõ ràng hơn


4K AI Upscaling nâng cấp nội dung lên độ phân giải cao hơn
Object Tracking Sound Lite với Dolby Atmos tái tạo âm thanh đa chiều


Active Voice Amplifier Pro tăng độ rõ hội thoại
Sản phẩm tích hợp Active Voice Amplifier Pro giúp điều chỉnh âm lượng hội thoại theo môi trường và nội dung. Nhờ khả năng này, lời thoại được thể hiện rõ hơn trong các cảnh có nhiều âm thanh nền. Khi xem phim hoặc chương trình truyền hình, nội dung thoại trở nên dễ nghe hơn.
Adaptive Sound Pro tối ưu âm thanh theo nội dung

Tận hưởng điện ảnh trọn vẹn trên Smart tivi
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Neo QLED Samsung Vision AI 4K 65 inch QA65QN70HAKXXV
| Model: | QA65QN70HAKXXV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Loại Tivi: | Smart AI Tivi Neo QLED |
| Kích thước màn hình: | 65 inch |
| Độ phân giải: | 4K |
| Tần số quét: | 50Hz, DLG nâng cấp đến 120 Hz |
| Bộ vi xử lí: | AI NQ4 2.0 |
| Smart Tivi: | Có |
| HDR: | NQ HDR |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Real Depth Enhancer, Auto HDR Remastering, Supreme UHD Dimming, Wide Viewing Angle, EyeComfort Mode, Color Booster Pro, AI Generative Wallpaper, 4K AI Upscaling |
| Công nghệ âm thanh: | Object Tracking Sound với Dolby Atmos (OTS Lite), Active Voice Amplifier Pro, Adaptive Sound Pro, Q-symphony, Far field voice |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2CH |
| Cổng WiFi: | Wi-Fi 6 |
| Cổng HDMI: | 4 Cổng |
| Cổng USB: | 2 cổng USB A |
| Chia sẻ thông minh: | Bluetooth 5.3 |
| Hệ điều hành – Giao diện: | Tizen |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Trợ lý Vision AI Companion (VAC): Nâng cấp trải nghiệm giải trí bằng AI, thông qua các cuộc hội thoại với Bixby, cho phép người dùng dễ dàng tìm kiếm thông tin liền mạch |
| Kích thước có chân đế: | Rộng 1450.9 mm – Cao 890 mm – Sâu 270.4 mm |
| Kích thước không chân đế: | Rộng 1450.9 mm – Cao 831.8 mm – Sâu 25.7 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 21.3 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 20.8 kg |



















