Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 75 inch độ phân giải 4K, phù hợp phòng khách rộng và không gian giải trí lớn.
- Đèn nền Mini LED giúp kiểm soát ánh sáng tốt hơn, cải thiện độ tương phản khung hình.
- Bộ xử lý AI NQ4 Gen2 kết hợp 4K AI Upscaling cải thiện chất lượng hình ảnh đầu vào.
- Color Booster Pro và Real Depth Enhancer tăng độ sâu khung hình, tái hiện màu sắc rõ nét hơn.
- Hệ điều hành Tizen vận hành ổn định, mang lại trải nghiệm sử dụng mượt mà và dễ thao tác.
- Vision AI Companion tính tương tác, tối ưu trải nghiệm giải trí hằng ngày.
- OTS Lite tái tạo âm thanh theo chuyển động hình ảnh, tăng cảm giác sống động khi theo dõi nội dung.
Thiết kế Monolith Edge Design nguyên khối, hoàn thiện gọn gàng
Smart tivi Neo QLED Samsung QA75QN80HAKXXV sở hữu thiết kế Monolith Edge Design với kiểu dáng liền mạch. Nhờ cấu trúc nguyên khối, tổng thể thiết bị giữ được sự chắc chắn và ổn định khi sử dụng. Khi bố trí trong phòng khách, sản phẩm tạo cảm giác gọn gàng và phù hợp với nhiều phong cách nội thất.
Vision AI Companion hỗ trợ tìm kiếm và điều khiển tiện lợi
Smart tivi Samsung QA75QN80HAKXXV tích hợp Vision AI Companion kết hợp trợ lý Bixby giúp nâng cao khả năng tương tác. Nhờ AI hỗ trợ hội thoại, việc tìm kiếm nội dung trở nên nhanh chóng và thuận tiện hơn. Khi sử dụng hằng ngày, thao tác điều khiển và truy cập nội dung được thực hiện dễ dàng hơn.

AI Football Mode tối ưu trải nghiệm xem thể thao


Bộ xử lý AI NQ4 2.0 nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K
Real Depth Enhancer tăng độ sâu hình ảnh bằng AI
Tivi Samsung tích hợp công nghệ Real Depth Enhancer hỗ trợ phân tích điểm nhìn trong khung hình. Nhờ AI điều chỉnh độ sâu, hình ảnh có sự tách lớp rõ hơn giữa tiền cảnh và hậu cảnh. Khi xem phim hoặc nội dung giải trí, khung hình trở nên dễ quan sát hơn.


4K AI Upscaling nâng cấp nội dung lên độ phân giải cao hơn
Object Tracking Sound Lite với Dolby Atmos tái tạo âm thanh đa chiều

Thông số kỹ thuật Smart Tivi Neo QLED Samsung Vision AI 4K 75 inch QA75QN80HAKXXV
| Model: | QA75QN80HAKXXV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Loại Tivi: | Smart AI Tivi Neo QLED |
| Kích thước màn hình: | 75 inch |
| Độ phân giải: | 4K |
| Tần số quét: | 144Hz, DLG nâng cấp đến 240 Hz |
| Bộ vi xử lí: | AI NQ4 2.0 |
| Smart Tivi: | Có |
| HDR: | NQ HDR+ |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Real Depth Enhancer, Auto HDR Remastering, Supreme Mini LED Dimming, Wide Viewing Angle, EyeComfort Mode, Color Booster Pro, AI Generative Wallpaper, 4K AI Upscaling |
| Công nghệ âm thanh: | Object Tracking Sound với Dolby Atmos (OTS Lite), Active Voice Amplifier Pro, Adaptive Sound Pro, Q-symphony, Far field voice |
| Tổng công suất loa: | 30W |
| Số lượng loa: | 2CH |
| Cổng WiFi: | Wi-Fi 6 |
| Cổng HDMI: | 4 Cổng |
| Cổng USB: | 2 cổng USB A |
| Chia sẻ thông minh: | Bluetooth 5.3 |
| Hệ điều hành – Giao diện: | Tizen |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Trợ lý Vision AI Companion (VAC): Nâng cấp trải nghiệm giải trí bằng AI, thông qua các cuộc hội thoại với Bixby, cho phép người dùng dễ dàng tìm kiếm thông tin liền mạch |
| Kích thước có chân đế: | Rộng 1666.6 mm – Cao 993.8 mm – Sâu 319.8 mm |
| Kích thước không chân đế: | Rộng 1666.6 mm – Cao 957.8 mm – Sâu 52.3 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 23.5 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 23 kg |



















