Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế Metal Stream Design tạo vẻ sang trọng tinh tế nổi bật ở mọi góc nhìn
- Tần số quét 50Hz giúp hiển thị chuyển động ổn định và mượt mà hơn mỗi ngày
- Bộ xử lý Crystal 4K giúp nâng cấp chi tiết hình ảnh của từng gam màu rõ hơn
- Mega Contrast giúp giảm phản chiếu sáng và tăng tương phản sâu sắc nét hơn
- Motion Xcelerator giúp thêm khung hình để chuyển động mượt mà hơn rõ rệt
- Công nghệ HDR10+ giúp thể hiện chi tiết và sắc thái hình ảnh rõ hơn nữa
- UHD Dimming giúp kiểm soát độ tương phản và chi tiết chính xác hơn nhiều
- Contrast Enhancer giúp tự động tăng chiều sâu cho hình ảnh rõ nét hơn
- 4K AI Upscaling giúp nâng cấp mọi nội dung lên chất lượng 4K rõ nét
- Color Booster giúp tăng cường màu sắc để hình ảnh sống động hơn hẳn
- Football Mode giúp nâng cao trải nghiệm xem bóng đá hấp dẫn hơn nhiều
- Hệ thống loa 2CH 20W giúp tái tạo âm thanh rõ ràng ổn định hơn
- Object Tracking Sound OTS Lite giúp âm thanh di chuyển theo ảnh rõ hơn
- Adaptive Sound giúp tối ưu âm thanh theo từng nội dung trình chiếu tốt
- Q-Symphony giúp kết hợp loa thanh và loa TV Samsung hài hòa hơn nữa
- Vision AI Companion giúp hỗ trợ tìm kiếm thông tin nhanh qua Bixby
Thông số kỹ thuật Smart Tivi UHD Samsung Vision AI 4K 50 inch UA50U8500HKXXV
| Model: | UA50U8500HKXXV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Loại Tivi: | Smart AI Tivi UHD |
| Kích thước màn hình: | 50 inch |
| Độ phân giải: | 4K |
| Tần số quét: | 50 Hz |
| Bộ vi xử lí: | Crystal Processor 4K |
| Smart Tivi: | Có |
| HDR: | HDR |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Mega Contrast, Motion Xcelerator, HDR, UHD Dimming, Contrast Enhancer, 4K AI Upscaling, Color Booster, Football Mode |
| Công nghệ âm thanh: | Object Tracking Sound (OTS Lite), Adaptive Sound, Q-symphony |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2CH |
| Cổng WiFi: | Wi-Fi 5 |
| Cổng HDMI: | 3 cổng |
| Cổng USB: | 1 x USB A |
| Chia sẻ thông minh: | Bluetooth 5.3 |
| Hệ điều hành – Giao diện: | Tizen |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Trợ lý Vision AI Companion (VAC): Nâng cấp trải nghiệm giải trí bằng AI, thông qua các cuộc hội thoại với Bixby, cho phép người dùng dễ dàng tìm kiếm thông tin liền mạch |
| Kích thước có chân đế: | Rộng 1110.8 mm – Cao 696 mm – Sâu 199 mm |
| Kích thước không chân đế: | Rộng 1110.8 mm – Cao 643.8 mm – Sâu 76.4 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 8.7 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 8.4 kg |



















