Đặc điểm nổi bật
- Màn hình OLED 4K 77 inch tái hiện khung hình sắc nét, phù hợp không gian phòng rộng.
- Công nghệ điểm ảnh Pixel Dimming kiểm soát độ sáng tối theo từng vùng ảnh, cho độ tương phản rõ ràng.
- α11 AI Super Upscaling 4K nâng cấp nội dung đầu vào, giúp hình ảnh hiển thị chi tiết và rõ nét.
- VRR 165 Hz kết hợp ALLM hỗ trợ chơi game mượt, phản hồi nhanh và giảm giật xé khi chuyển cảnh.
- α11 AI Sound Pro tạo hiệu ứng lan tỏa rõ ràng khi xem phim, nghe nhạc.
- Hệ điều hành webOS 26 tích hợp nhiều tính năng AI, hỗ trợ tìm kiếm, gợi ý và điều khiển tiện lợi.
Smart Tivi OLED AI LG 4K C6 thiết kế tinh tế, trải nghiệm hình ảnh rõ nét
Smart Tivi OLED AI LG 4K C6 thuộc dòng tivi OLED cao cấp với khả năng hiển thị sắc nét cùng bộ xử lý AI thế hệ mới. Sản phẩm tập trung vào việc nâng cao chất lượng hình ảnh, tối ưu âm thanh và mang lại trải nghiệm giải trí mượt mà trong nhiều điều kiện sử dụng.

Bộ xử lý α11 AI Processor Gen3 tối ưu hiệu suất
Sản phẩm được trang bị bộ xử lý α11 AI Processor Gen3, hỗ trợ phân tích nội dung và điều chỉnh hình ảnh, âm thanh theo thời gian thực, giúp trải nghiệm xem ổn định và rõ ràng hơn.

.jpg)
Công nghệ α11 AI Picture Pro nâng cao chất lượng hình ảnh
Công nghệ âm thanh WOW Orchestra đồng bộ âm thanh


Hỗ trợ Dolby Vision, HDR10, HLG
AI Magic Remote điều khiển thông minh


Tần số quét 120Hz, hỗ trợ VRR 165Hz hiển thị mượt
Công nghệ α11 AI Super Upscaling 4K nâng cấp nội dung

Thông số kỹ thuật Smart Tivi OLED AI LG 4K 77 inch OLED77C6PSA
| Model: | OLED77C6PSA |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Việt Nam |
| Loại Tivi: | Tivi OLED |
| Kích thước màn hình: | 77 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 120 (Native), VRR 165 Hz |
| Bộ vi xử lí: | α11 AI Processor 4K Gen3 |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR 10 |
| Chất liệu viền: | Nhựa ABS |
| Chất liệu chân đế: | Hợp kim nhôm cao cấp |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Màn hình OLED Evo, 4K AI Upscaling, Dolby Vision, HDR10, HLG |
| Góc nhìn: | Đang cập nhật |
| Công nghệ âm thanh: | AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix) |
| Tổng công suất loa: | 40 W |
| Số lượng loa: | 2.2CH |
| Cổng WiFi: | Wifi, LAN (2,4 GHz/5 GHz) |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 4 Cổng |
| Cổng Optical: | 1 cổng Optical (Digital Audio) |
| Cổng AV in (Composite / Component): | Hãng không công bố |
| Cổng AV out: | Hãng không công bố |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Hãng không công bố |
| Cổng USB: | 3 Cổng |
| Chia sẻ thông minh: | Có, Google Cast, Air Play |
| Hình ảnh: | Có |
| Âm thanh: | Có |
| Phim: | MPEG/MP4/MKV/AVI/FLV/WEBM |
| Phụ đề phim: | Không |
| Hệ điều hành – Giao diện: | webOS 26 |
| Trình duyệt web: | Có |
| Bộ nhớ: | Hãng không công bố |
| Mạng xã hội: | Netfilx, Youtube, FPT Play, Vieon |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Kích thước có chân đế: | Rộng 1711 mm – Cao 1035 mm – Sâu 267 mm |
| Kích thước không chân đế: | Rộng 1711 mm – Cao 982 mm – Sâu 47 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 27 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 24 kg |





















