Thông số kỹ thuật Smart Tivi OLED AI LG 4K 55 inch OLED55G6PSA
| Model: | OLED55G6PSA |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Việt Nam |
| Loại Tivi: | Tivi OLED |
| Kích thước màn hình: | 55 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 120 (Native), VRR 165 Hz |
| Bộ vi xử lí: | α11 AI Processor 4K Gen3 |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR 10 |
| Chất liệu viền: | Hợp kim nhôm cao cấp |
| Chất liệu chân đế: | Đang cập nhật |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Màn hình OLED Evo, 4K AI Upscaling, Dolby Vision, HDR10, HLG |
| Góc nhìn: | Đang cập nhật |
| Công nghệ âm thanh: | AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix) |
| Tổng công suất loa: | 60 W |
| Số lượng loa: | 4CH |
| Cổng WiFi: | Wifi, LAN (2,4 GHz/5 GHz) |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 4 Cổng |
| Cổng Optical: | 1 cổng Optical (Digital Audio) |
| Cổng AV in (Composite / Component): | Hãng không công bố |
| Cổng AV out: | Hãng không công bố |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Hãng không công bố |
| Cổng USB: | 3 Cổng |
| Chia sẻ thông minh: | Có, Google Cast, Air Play |
| Hình ảnh: | Có |
| Âm thanh: | Có |
| Phim: | MPEG/MP4/MKV/AVI/FLV/WEBM |
| Phụ đề phim: | Không |
| Hệ điều hành – Giao diện: | webOS 26 |
| Trình duyệt web: | Có |
| Bộ nhớ: | Hãng không công bố |
| Mạng xã hội: | Netfilx, Youtube, FPT Play, Vieon |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Kích thước có chân đế: | Rộng 1222 mm – Cao 787 mm – Sâu 263 mm |
| Kích thước không chân đế: | Rộng 1222 mm – Cao 703 mm – Sâu 27.2 mm |