Đặc điểm nổi bật
- Màn hình HD giúp hiển thị hình ảnh rõ nét và màu sắc tự nhiên
- Bộ xử lý α5 AI Processor Gen9 giúp tối ưu hiệu suất và chất lượng hiển thị
- Công nghệ Resolution Upscaler giúp nâng cấp nội dung lên gần chuẩn HD rõ nét
- HDR10 và HLG giúp tăng độ tương phản và cải thiện chiều sâu hình ảnh
- Công nghệ AI Sound Pro giúp tối ưu âm thanh rõ ràng và sống động hơn
Thông số kỹ thuật Smart Tivi LG HD 32 inch 32LB655BPSA
| Model: | 32LB655BPSA |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Loại Tivi: | HD |
| Kích thước màn hình: | 32 inch |
| Độ phân giải: | HD (1366 x 768) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | α5 AI Processor Gen9 |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR 10 |
| Chất liệu viền: | Nhựa ABS |
| Chất liệu chân đế: | Nhựa |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | HD, Resolution Upscaler, HDR10, HLG |
| Góc nhìn: | Đang cập nhật |
| Công nghệ âm thanh: | AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix) |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2.0CH |
| Cổng WiFi: | Wifi, LAN (2,4 GHz/5 GHz) |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 2 cổng |
| Cổng Optical: | Không |
| Cổng AV in (Composite / Component): | Hãng không công bố |
| Cổng AV out: | Hãng không công bố |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Hãng không công bố |
| Cổng USB: | 1 Cổng |
| Chia sẻ thông minh: | Có, Google Cast, Air Play |
| Hình ảnh: | Có |
| Âm thanh: | Có |
| Phim: | MPEG/MP4/MKV/AVI/FLV/WEBM |
| Phụ đề phim: | Không |
| Hệ điều hành – Giao diện: | webOS 26 |
| Trình duyệt web: | Có |
| Bộ nhớ: | Hãng không công bố |
| Mạng xã hội: | Netfilx, Youtube, FPT Play, Vieon |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Kích thước có chân đế: | Dài 719 mm – Rộng 456 mm – Cao 180 mm |
| Kích thước không chân đế: | Dài 719 mm – Rộng 430 mm – Cao 71 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 3.6 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 3.5 kg |


















